สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
18 สิงหาคม 2559
visibility
12,875
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติฯ สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
17 สิงหาคม 2559
visibility
12,077
สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
16 สิงหาคม 2559
visibility
12,912
สอบราคาซื้อสัตว์เพิ่มเติม จำนวน 2 ชนิด 18 ตัว (ครั้งที่ 2) ของสำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี...
11 สิงหาคม 2559
visibility
13,016
สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
10 สิงหาคม 2559
visibility
12,068
สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
10 สิงหาคม 2559
visibility
12,860
สำนักพัฒนาธุรกิจและโครงการพิเศษ สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
8 สิงหาคม 2559
visibility
12,306
สำนักบริหารงานกลาง สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
8 สิงหาคม 2559
visibility
11,800
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติฯ สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
5 สิงหาคม 2559
visibility
16,673
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
5 สิงหาคม 2559
visibility
7,195
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
5 สิงหาคม 2559
visibility
12,299
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
4 สิงหาคม 2559
visibility
12,766