ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
14 กันยายน 2561
visibility
11,897
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาดำเนินการขนอาหารสัตว์ (เดือนตุลาคม 2561 ถึงเดือนกันยายน 2562) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
14 กันยายน 2561
visibility
11,407
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อถังดับเพลิง ชนิด BF 2000 พร้อมตู้จัดเก็บถังดับเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
14 กันยายน 2561
visibility
11,552
เกณฑ์ราคากลางและคุณลักษณะพื้นฐานครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ ประจำปี พ.ศ. 2561 ของกระทรวงดิจิตัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม...
10 กันยายน 2561
visibility
19,501
19 มีนาคม 2561
visibility
14,067
27 ธันวาคม 2560
visibility
12,542
27 ธันวาคม 2560
visibility
11,481
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติฯ
27 ธันวาคม 2560
visibility
12,826
26 ธันวาคม 2560
visibility
13,285
25 ธันวาคม 2560
visibility
10,960
21 ธันวาคม 2560
visibility
13,217
21 ธันวาคม 2560
visibility
11,059