ประกาศ สพค. เรื่อง ประกวดราคาจ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัยในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ประจำปี พ.ศ.2564 ตั้บงแต่วันที่ 1 ...
25 มกราคม 2564
visibility
17,532
ประกาศ สพค. เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาดูแลระบบดับเพลิงและระบบเตือนภัยไฟไหม้ ทั้งหมดภายในสำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี โ...
25 มกราคม 2564
visibility
13,691
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าป้าย billbroand สำหรับการโฆษณาประชาสัมพันธ์ของสำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
22 มกราคม 2564
visibility
15,491
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปี 2564 เรื่อง จ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัยในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ประจำปี 2...
22 มกราคม 2564
visibility
15,287
ประกาศยกเลิกแผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปี 2564 เรื่อง จ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัยในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ประจำปี 2...
22 มกราคม 2564
visibility
19,670
ประกาศ สพค.เรื่อง เผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๔
จ้างฝึกและแสดง Night Predator Show ประจำปี ๒๕๖๔ ระยะเวลา...
21 มกราคม 2564
visibility
17,981
ประกาศ สพค.เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าดำเนินการโฆษณาในป้าย LED ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
21 มกราคม 2564
visibility
13,767
ประกาศ สพค.เชียงใหม่ไนท์ซาฟารี
เรื่อง ยกเลิกประกาศ ประกวดราคาจ้างปรับปรุงระบบไฟฟ้าสถานีไฟฟ้าที ๑ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์...
21 มกราคม 2564
visibility
18,540
ประกาศราคากลาง จ้างผลิตและเผยแพร่สื่อโฆษณา เพื่อการโฆษณาประชาสัมพันธ์ส่งเสริมการท่องเที่ยวเชียงใหม่ไนท์ซาฟารีผ่านสื่อโฆษณาในโรงภาพ...
21 มกราคม 2564
visibility
11,757
ประกาศราคากลาง เช่าอาคารเพื่อเป็นสถานที่ปฎิบัติงานของสำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน) วงเงิน ๒,๒๐๐,๐๐๐ บาท...
21 มกราคม 2564
visibility
11,460
ประกาศ สพค.เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างเหมาบริการปรับปรุงและบำรุงรักษาระบบไฟฟ้า ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ ...
19 มกราคม 2564
visibility
14,004
15 มกราคม 2564
visibility
17,437