ประกาศสอบราคาจัดจ้างดำเนินโครงการกิจกรรมหนูน้อยไนท์ซาฟารี หน่วยงานที่รับผิดชอบ สำนักงานเชียงใหม่ไนทืซาฟารี...
15 มกราคม 2559
visibility
15,312
จัดจ้างพิมพ์แผ่นพับแนะนำหน่วยงานและกิจกรรมของสำนักงานพัฒนาพิงคนคร...
15 มกราคม 2559
visibility
16,192
ประกาศ เชิญชวนยื่นข้อเสนอการเช่าพื้นที่ประกอบกิจกรรมร้านอาหารยีราฟ เจ้าหน้าที่เรื่อง สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงค...
13 มกราคม 2559
visibility
16,486
สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
12 มกราคม 2559
visibility
7,996
จัดจ้างเหมาบริการดูแลเว็บไซต์ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้าเฉลิมพระเกียรติ...
9 มกราคม 2559
visibility
15,515
สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
7 มกราคม 2559
visibility
12,505
สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
7 มกราคม 2559
visibility
15,307
ซื้อครุภัณฑ์อุปกรณ์สำนักงาน จำนวน 2 รายการ หน่วยงานเจ้าของโครงการ: สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
4 มกราคม 2559
visibility
15,267
จัดซื้อไม้ดอก ไม้ประดับ และจัดซื้อจัดจ้างวัสดุอุปกรณ์ในการตกแต่งภูมิทัศน์ หน่วยงานเจ้าของโครงการ: สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำน...
25 ธันวาคม 2558
visibility
16,090
จ้างเหมาบุคคลภายนอกเพื่อปฏิบัติงานนักวิจัย จำนวน 1 อัตรา หน่วยงานเจ้าของโครงการ: สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร ...
25 ธันวาคม 2558
visibility
15,857
สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
23 ธันวาคม 2558
visibility
14,973
จ้างเหมาบุคคลภายนอกเพื่อปฏิบัติงานช่วยโครงการวิจัย จำนวน 1 อัตรา หน่วยงานเจ้าของโครงการ: สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนา...
22 ธันวาคม 2558
visibility
15,807