สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
18 สิงหาคม 2559
visibility
12,877
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติฯ สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
17 สิงหาคม 2559
visibility
12,079
สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
16 สิงหาคม 2559
visibility
12,914
สอบราคาซื้อสัตว์เพิ่มเติม จำนวน 2 ชนิด 18 ตัว (ครั้งที่ 2) ของสำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี...
11 สิงหาคม 2559
visibility
13,018
สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
10 สิงหาคม 2559
visibility
12,070
สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
10 สิงหาคม 2559
visibility
12,862
สำนักพัฒนาธุรกิจและโครงการพิเศษ สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
8 สิงหาคม 2559
visibility
12,308
สำนักบริหารงานกลาง สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
8 สิงหาคม 2559
visibility
11,802
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติฯ สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
5 สิงหาคม 2559
visibility
16,675
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
5 สิงหาคม 2559
visibility
7,197
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
5 สิงหาคม 2559
visibility
12,301
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
4 สิงหาคม 2559
visibility
12,768