ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
14 กันยายน 2561
visibility
11,898
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาดำเนินการขนอาหารสัตว์ (เดือนตุลาคม 2561 ถึงเดือนกันยายน 2562) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
14 กันยายน 2561
visibility
11,408
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อถังดับเพลิง ชนิด BF 2000 พร้อมตู้จัดเก็บถังดับเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
14 กันยายน 2561
visibility
11,553
เกณฑ์ราคากลางและคุณลักษณะพื้นฐานครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ ประจำปี พ.ศ. 2561 ของกระทรวงดิจิตัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม...
10 กันยายน 2561
visibility
19,502
19 มีนาคม 2561
visibility
14,068
27 ธันวาคม 2560
visibility
12,543
27 ธันวาคม 2560
visibility
11,482
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติฯ
27 ธันวาคม 2560
visibility
12,827
26 ธันวาคม 2560
visibility
13,286
25 ธันวาคม 2560
visibility
10,961
21 ธันวาคม 2560
visibility
13,218
21 ธันวาคม 2560
visibility
11,060