ประกาศราคากลาง จัดซื้ออาหารสัตว์ จำนวน ๔ ประเภท ได้แก่
๑. กล้วยน้ำว้าสุก - กล้วยน้ำว้าดิบ
๒. ผักและผลไม้
๓. หญ้าสดและต้นข้าวโพด...
23 สิงหาคม 2564
visibility
22,723
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมเซมป้ายโฆษณาประชาสัมพันธ์ (ซ่อมแซมป้าย LED) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
23 สิงหาคม 2564
visibility
13,364
ประกาศ เผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบปรมาณ พ.ศ.2564 ปรับปรุงส่วนแสดงิปโปแคระ...
20 สิงหาคม 2564
visibility
14,169
ประกาศ เผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบปรมาณ พ.ศ.2564 ปรับปรุงส่วนแสดงเม่น...
20 สิงหาคม 2564
visibility
13,904
ประกาศราคากลาง งานปรับปรุงส่วนแสดงเม่น
20 สิงหาคม 2564
visibility
22,923
ประกาศราคากลาง ปรับปรุงส่วนแสดงฮิปโปแคระ
20 สิงหาคม 2564
visibility
22,272
ประกาศราคากลาง งานจัดซื้อวัสดุอุปกรณ์สำหรับงานปรับปรุง ซ่อมแซม ต่อเติม คอกกักและส่วนแสดง จำนวน ๗๐ รายการ...
19 สิงหาคม 2564
visibility
21,235
ประกาศราคากลาง เช่าเครื่องถ่ายเอกสาร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๕ วงเงิน ๘๘๘,๐๐๐ บาท...
19 สิงหาคม 2564
visibility
20,710
ประกาศ เผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ 2564 จ้างโครงการพัฒนาแหล่งท่องเที่ยวโลกเสมือนสำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี...
19 สิงหาคม 2564
visibility
13,136
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงถนนทางเข้า และบ่อฆ่าเชื้อ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
18 สิงหาคม 2564
visibility
13,066
ประกาศ ราคากลางจ้างโครงการพัฒนาแหล่งท่องเที่ยวโลกเสมือน สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี...
18 สิงหาคม 2564
visibility
21,279
ประกาศ ประกวดราคาซื้อรถบรรทุกดีเซล จำนวน 2 คัน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
17 สิงหาคม 2564
visibility
14,623