ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อน้ำดื่มไนท์ซาฟารีพร้อมฉลาก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
8 ตุลาคม 2561
visibility
98,245
จัดซื้อน้ำมันเชื้อเพลิงชนิดดีเซล และชนิดแก๊สโซฮอล์ 95...
5 ตุลาคม 2561
visibility
74,366
การจ้างเหมาบริการรักษาความสะอาดภายในพื้นที่ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.25...
5 ตุลาคม 2561
visibility
64,890
เผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2562 ชื่อโครงการ ฝึกและแสดง Tiger Show ประจำปี 2562...
5 ตุลาคม 2561
visibility
17,293
จัดซื้อผ้าเช็ดตัว ผ้าเช็ดมือ ผ้าเช็ดหน้า และที่นอน...
4 ตุลาคม 2561
visibility
17,583
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อผ้าเช็ดตัว ผ้าเช็ดมือ ผ้าเช็ดหน้า และที่นอน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
4 ตุลาคม 2561
visibility
12,279
เผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2562 ชื่อโครงการ เหมาบริการรักษาความสะอาดภายในพื้นที่ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาช...
4 ตุลาคม 2561
visibility
14,003
จัดซื้อน้ำดื่มไนท์ซาฟารีพร้อมฉลาก
4 ตุลาคม 2561
visibility
17,203
1 ตุลาคม 2561
visibility
14,198
1 ตุลาคม 2561
visibility
14,070
1 ตุลาคม 2561
visibility
13,871
1 ตุลาคม 2561
visibility
13,851