28 กันยายน 2561
visibility
12,518
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อพร้อมติดตั้งป้ายสัญลักษณ์ความปลอดภัยในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
28 กันยายน 2561
visibility
12,748
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัยภายในพื้นที่ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษ...
28 กันยายน 2561
visibility
12,612
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาการแสดงกิจกรรมโชว์เชียงใหม่ไนท์ซาฟารี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
28 กันยายน 2561
visibility
11,582
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าใช้สัญญาณอินเทอร์เน็ต สำหรับสำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
28 กันยายน 2561
visibility
11,665
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาเช่าตู้จำหน่ายสินค้าอัตโนมัติ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
28 กันยายน 2561
visibility
11,513
เผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2562 ชื่อโครงการ ฝึกและแสดง Tiger Show ตั้งแต่วันที่ 1 ถึงวันที่ 31 ตุลาคม พ.ศ.256...
27 กันยายน 2561
visibility
13,560
จ้างเหมาการแสดงกิจกรรมโชว์เชียงใหม่ไนท์ซาฟารี...
26 กันยายน 2561
visibility
15,317
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมและเปลี่ยนแผ่นกระจกนิรภัยในส่วนแสดง Night Predators อาคาร Amphitheater โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
25 กันยายน 2561
visibility
11,807
ยกเลิกประกาศ ประกวดราคาจ้างรักษาระบบเทคโนโลยีสารสนเทศ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
25 กันยายน 2561
visibility
15,215
25 กันยายน 2561
visibility
12,351
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าสัญญาณอินเทอร์เน็ตสำหรับศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา โดยวิธีเฉพาะเ...
25 กันยายน 2561
visibility
11,589